Defaran United Pharma

Thuốc không kê đơn

GIÁ: 125,000₫

Thuốc Defaran United Pharma được chỉ định trong trường hợp giảm đau, hạ sốt, bao gồm đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng, đau cơ, đau họng, đau răng, đau do viêm xương khớp,…

Hàm lượng Acetaminophen 500mg; Caffein 65mg

Dạng bào chế Viên nén

Số đăng ký 893100225923

Công ty sản xuất Công ty TNHH United International Pharma

Tiêu chuẩn sản xuất Tiêu chuẩn cơ sở

Xuất xứ Việt Nam

Quy cách đóng gói Hộp 25 vỉ x 4 viên

Hạn sử dụng 24 tháng

Danh mục:

1 đánh giá cho Defaran United Pharma

  1. Hoa –

    Defaran United Pharma giúp giảm đau hạ sốt hiệu quả

Thêm đánh giá

THÔNG TIN TƯ VẤN