Acetylcystein 200 Khapharco

Thuốc không kê đơn

GIÁ: 0

Acetylcystein 200 Khapharco được chỉ định tiêu nhầy, long đờm trong các bệnh lý rối loạn hô hấp có đờm nhầy như viêm phế quản cấp, mạn tính, hỗ trợ làm sạch đường thở.

Thành phần Acetylcystein

Hàm lượng Acetylcysteine 200mg

Dạng bào chế Viên nang cứng

Số đăng ký 893100810024

Công ty sản xuất Công ty Cổ phần Dược phẩm Khánh Hòa

Xuất xứ Việt Nam

Quy cách đóng gói Hộp 10 vỉ x 10 viên

Danh mục:

1 đánh giá cho Acetylcystein 200 Khapharco

  1. binh

    sản phẩm tốt, tư vấn nhiệt tình

Thêm đánh giá